Cụm cáp RRU / BBU Trung Quốc
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 Chỉnh sửa bản dịch

Dây vá sợi quang FTTH

» Dây vá sợi quang FTTH

  • Dây vá sợi quang LX.5 với đầu nối LC và bím tóc bằng sợi quang LX.5

    Chiều dài0.5m / 1m / 2m / 3m / 5m / 10m / hoặc tùy chỉnh
    Loại sợiSM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5
    Đường kính cáp0.9mm / 2.0mm / 3.0mm
    Chất liệu áo khoác cápPVC / LSZH / TPU hoặc tùy chỉnh
    cuộc điều tra
    • Thông số kỹ thuật

    Dây vá sợi quang LX.5 với đầu nối LC và bím tóc bằng sợi quang LX.5

    Dây vá sợi quang Simplex LX.5 đến LX.5

    Chèn mất≤0.2 dB
    Trả lại mất mát> 50 dB
    Tư nốiLX.5 SC, FC, ST, LC, MTRJ, MU, TỪ, E2000, SMA,
    Đánh bóngmáy tính: Tiếp xúc vật lý
    UPC: Máy tính cực cao
    APC: Máy tính góc
    Chất xơSM: Chế độ đơn 9/125
    MM: Đa chế độ OM1 62,5 / 125 OM2 50/125  OM3 OM4
    Áo khoácLSZH
    PVC
    OFNR (Số UL E361917)
    Đường kính ngoài0.9mm / 2.0mm / 3.0mm
    Loại dâySimplex
    Song công
    Chiều dàiKhông bắt buộc
    Màu PantoneÁo khoác buộc dây:Quả cam, Màu vàng, Hoa hồng, Aqua, Trắng, Màu xanh lá, Màu tím,Đen,Màu đỏ
    Thân trình kết nối: Be,Trắng,Đen,Màu đỏ,Màu xanh lá,Màu xanh da trời
    Màu khởi động của trình kết nối: Be,Trắng,Đen,Màu đỏ,Màu xanh lá,Màu xanh da trời

     

    MỤC

    máy tính

    APC

    FC,SC,ST

    LC

    FC,SC,ST,LC

    R.O.C

    10~ 25mm

    7~ 25mm

    5~ 12 mm

    Bù lại

    ≤50Một

    ≤50Một

    ≤50nm

    Góc

     0°± 0.2°

     0°± 0.2°

    7.7°~ 8,3°

    Chiều cao sợi

    -100~ 100nm

    -100~ 100nm

    -100~ 100nm

    pl35234136 remark - LX.5 Fiber Optic Patch Cord with LC Connector and Fiber Optic LX.5 Pigtailpl35234135 remark - LX.5 Fiber Optic Patch Cord with LC Connector and Fiber Optic LX.5 Pigtail

    Đóng gói&Chuyển

    1. Hầu hết các mẫu: 3-7 ngày.
    2. Đơn đặt hàng bán buôn: 15-18ngày theo số lượng khác nhau.
    3. Đặt hàng OEM: 25-30 ngày sau khi nhận được xác nhận tệp bản vẽ của bạn và thanh toán.

    Câu hỏi thường gặp
    Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này không?
    Một: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp là
    có thể chấp nhận được.
    Quý 2. Những gì về thời gian dẫn?
    Một:Nhu cầu mẫu 3-5 ngày, nhu cầu thời gian sản xuất hàng loạt 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng.
    Q3. Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng mẫu không?
    Một: MOQ thấp, 1máy tính để kiểm tra mẫu có sẵn
    Q4. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
    Một: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày tới. Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
    Q5. Làm thế nào để tiến hành đặt hàng cho sản phẩm?
    Một: Trước hết hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
    B. Thứ hai Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
    C.Thứ ba khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
    D.Thứ tư Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
    DANH MỤC VÀ THẺ:
    Dây vá sợi quang FTTH ,

    mẫu điều tra ( chúng tôi sẽ liên hệ lại với bạn càng sớm càng tốt )

    Tên:
    *
    E-mail:
    *
    Tin nhắn:

    xác minh:
    5 + 5 = ?

    Có thể bạn cũng thích

  • Dịch vụ của chúng tôi

    Trải nghiệm Huawei ZTE
    Trả lời nhanh
    Kiểm soát chất lượng
    Giao hàng đúng hạn
    Dịch vụ OEM / ODM
    Dịch vụ một cửa

     

  • Công ty

    Về chúng tôi
    họp báo & Phương tiện truyền thông
    Tin tức / Blog
    Nghề nghiệp
    Giải thưởng & Nhận xét
    Lời chứng thực

  • Liên hệ chúng tôi

    ĐT: +86-0755-28430400
    Số fax: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    E-mail:sales@sogootech.com
    Web:www.sogootech.com