ชุดสายเคเบิล RRU / BBU ของจีน
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

» สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LX.5 พร้อมขั้วต่อ LC และผมเปียไฟเบอร์ออปติก LX.5

    ความยาว0.5ม./1 ม./2 ม./3 ม./5 ม./10 ม./ หรือปรับแต่งเอง
    ชนิดไฟเบอร์SM/OM1/OM2/OM3/OM4/OM5
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล0.9มม./2.0 มม./3.0 มม.
    วัสดุหุ้มสายเคเบิลPVC/LSZH/TPU หรือกำหนดเอง
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    • ข้อมูลจำเพาะ

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LX.5 พร้อมขั้วต่อ LC และผมเปียไฟเบอร์ออปติก LX.5

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex LX.5 ถึง LX.5

    แทรกการสูญเสีย≤0.2 เดซิเบล
    ผลตอบแทนขาดทุน> 50 เดซิเบล
    ตัวเชื่อมต่อLX.5 SC, FC, เซนต์, LC, MTRJ, MU, จาก, E2000, SMA,
    ขัดพีซี: การสัมผัสทางกายภาพ
    UPC: อัลตร้าพีซี
    APC: พีซีแบบมีมุม
    ไฟเบอร์SM: สถานะโสด 9/125
    MM: มัลติโหมด OM1 62.5/125 OM2 50/125  OM3 OM4
    เสื้อแจ็กเกตLSZH
    พีวีซี
    OFNR (UL หมายเลข E361917)
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก0.9มม./2.0 มม./3.0 มม.
    ประเภทสายไฟSimplex
    ดูเพล็กซ์
    ความยาวไม่จำเป็น
    สี Pantoneเสื้อสายเดี่ยว:ส้ม, สีเหลือง, ดอกกุหลาบ, อควา, สีขาว, สีเขียว, สีม่วง,สีดำ,สีแดง
    ตัวเชื่อมต่อ: สีเบจ,สีขาว,สีดำ,สีแดง,สีเขียว,สีฟ้า
    สีบูตตัวเชื่อมต่อ: สีเบจ,สีขาว,สีดำ,สีแดง,สีเขียว,สีฟ้า

     

    สิ่งของ

    พีซี

    APC

    FC,SC,เซนต์

    LC

    FC,SC,เซนต์,LC

    R.O.C

    10~25mm

    7~25mm

    5~12 มม.

    ออฟเซ็ต

    ≤50เอ

    ≤50เอ

    ≤50นาโนเมตร

    มุม

     0°± 0.2°

     0°± 0.2°

    7.7°~8.3°

    ความสูงของไฟเบอร์

    -100~100nm

    -100~100nm

    -100~100nm

    pl35234136 remark - LX.5 Fiber Optic Patch Cord with LC Connector and Fiber Optic LX.5 Pigtailpl35234135 remark - LX.5 Fiber Optic Patch Cord with LC Connector and Fiber Optic LX.5 Pigtail

    การบรรจุ&จัดส่ง

    1. ตัวอย่างส่วนใหญ่: 3-7 วัน.
    2. คำสั่งซื้อขายส่ง: 15-18วันตามปริมาณที่แตกต่างกัน.
    3. ใบสั่ง OEM: 25-30 วันหลังจากได้รับการยืนยันไฟล์รูปวาดและการชำระเงินของคุณ.

    คำถามที่พบบ่อย
    Q1. ฉันขอตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้ไหม?
    อา: ใช่, เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ. ตัวอย่างแบบผสมคือ
    ยอมรับได้.
    Q2. แล้วเวลานำล่ะ?
    อา:ตัวอย่างความต้องการ 3-5 วัน, ความต้องการเวลาในการผลิตจำนวนมาก 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อ.
    Q3. คุณมีขีด จำกัด MOQ สำหรับการสั่งซื้อตัวอย่างหรือไม่??
    อา: ต่ำMOQ, 1พีซีสำหรับการตรวจสอบตัวอย่างสามารถใช้ได้
    Q4. คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานเท่าใดกว่าจะมาถึง?
    อา: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, เฟดเอ็กซ์หรือทีเอ็นที. มันมักจะใช้เวลา 3-5 วันที่จะมาถึง. การขนส่งทางอากาศและทางทะเลก็เป็นทางเลือกเช่นกัน.
    Q5. วิธีดำเนินการสั่งซื้อผลิตภัณฑ์?
    อา: ขั้นแรก แจ้งให้เราทราบความต้องการหรือการสมัครของคุณ.
    B.Secondly เราเสนอราคาตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอแนะของเรา.
    C.Thirdly ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินมัดจำสำหรับการสั่งซื้ออย่างเป็นทางการ.
    D.ประการที่สี่ เราจัดเตรียมการผลิต.
    หมวดหมู่และแท็ก:
    สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH ,

    แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

    ชื่อ:
    *
    อีเมล:
    *
    ข้อความ:

    การยืนยัน:
    1 + 7 = ?

    บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com