sản phẩm viễn thông
+852- 6642 5118 sales@sogootech.com
EnglishРусскийPortuguêsالعربيةFrançaisМонголSlovenščinaEspañolSvenskaภาษาไทยTiếng Việt
 Chỉnh sửa bản dịch

Tin tức

" Tin tức

Tin tức

Chúng tôi không thể cập nhật tất cả các đơn đặt hàng của chúng tôi ở đây, vì vậy nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, liên hệ với chúng tôi bán hàng của chúng tôi. Thanks.

CPRI cable

Cáp CPRI là gì và tại sao bạn cần nó cho mạng không dây của mình?

Cáp CPRI là gì? Cáp CPRI là cáp quang có đầu nối LC song công cho cả hai bên, nhưng nó có thể được bọc thép hoặc có vỏ bọc khác nhau cho sợi quang của thương hiệu khác nhau cho ăng-ten (FTTA) các ứng dụng. Cáp CPRI có thể hỗ trợ nhiều loại thiết bị vô tuyến khác nhau, chẳng hạn như đầu đài phát thanh từ xa (RRH), hệ thống ăng-ten phân tán (CÁC), và tế bào nhỏ. Cáp CPRI …

EXPANDED BEAM connectors 3 768x768 - Waterproof Tactical Fiber Cable with HXB13 Fiber Connectors

Cáp quang chiến thuật chống nước với đầu nối sợi HXB13

Cáp quang chiến thuật chống nước với đầu nối sợi HXB13, Nó không thấm nước, chống bụi, được sử dụng cho môi trường xấu. Trong thế giới giao tiếp và kết nối chiến thuật, một cái tên nổi bật – Hệ thống sợi chiến thuật. Dòng sản phẩm toàn diện của họ, bao gồm cáp quang chiến thuật, Bánh xe cáp sợi chiến thuật, Đầu nối sợi chiến thuật, Sợi chống thấm chiến thuật, và hơn thế nữa, đã xác định lại cách tiếp cận của các ngành …

Sự khác biệt của PC,Dây nối sợi quang UPC và APC

Sự khác biệt của PC,Dây nối sợi quang UPC và APC

Chúng ta thường nghe về những mô tả như” Dây vá cáp quang song công đa chế độ LC / UPC 3 mét”, hoặc “Bím tóc sợi quang đơn chế độ FC/APC”,” Dây nối cáp quang song công đa chế độ ST/PC”, những từ này có nghĩa là gì PC, UPC, APC có nghĩa là? Ở đây chúng tôi trình bày chi tiết. Nói chung là, Cụm cáp quang chủ yếu có đầu nối và cáp, vì vậy cáp quang …

Armored Fiber Patch Cord (5)

Cáp quang và cáp đồng có gì khác nhau?

Không có nghi ngờ, 5G đang là chủ đề nóng gần đây. Có lẽ hầu hết mọi người đều biết 5G bây giờ là gì. Nhưng sự khác biệt thực sự giữa 4G và 5G là gì? Dưới đây là hình ảnh dưới đây so sánh công nghệ 4G và 5G từ các đặc tính hiệu suất và thông số kỹ thuật. Độ trễ là thời gian tính từ thời điểm thông tin được gửi từ thiết bị cho đến khi …

移除标签项目: Antenna Grounding Kit Antenna Grounding Kit

Đơn hàng: 7/8 ” Bộ tiếp đất khung, bằng đường biển

6570 chiếc 7/8 ” Bộ tiếp đất khung, vận chuyển bằng đường biển.   7/8 ” Bộ nối đất loại khung, còn được gọi là loại tự dính, bởi vì hai mastic bị mắc kẹt bên trong khuôn khổ. Gắn khung trên dây dẫn ra, sau đó siết chặt bu lông, mastic bên trong có tính năng niêm phong mà không cần thêm băng.   Không. Vật liệu kích thước bộ phận mảnh 1 Nối đất …

LX.5 Fiber Optic Patch Cord

Sự khác biệt giữa OM1 là gì?, OM2, OM3, Sợi đa mode OM4 và OM5?

"VỀ” có nghĩa là “Đa chế độ quang học”, đây là tiêu chuẩn cho sợi quang đa mode để biểu thị loại sợi. Hiện nay, các tiêu chuẩn dây vá sợi quang được xác định bởi TIA và IEC bao gồm OM1, OM2, OM3, OM4, và OM5. Đa chế độ và chế độ đơn là gì? Sợi đơn chế độ (SMF) là một sợi quang chỉ cho phép một chế độ truyền dẫn, có đường kính lõi khoảng …

Indoor Outdoor Rated with Fullaxs Fiber Optic 1 - FTTH, Fiber network system solutions

FTTH, Giải pháp hệ thống mạng cáp quang

Cấu trúc mạng: Tập trung vào vai trò ba của truyền hình, Ý tưởng thiết kế Internet và điện thoại, chúng tôi đã phân tích từ góc độ xây dựng, hoạt động, BẢO TRÌ, sự quản lý, phát triển mạng lưới, đề xuất công nghệ truy nhập băng thông rộng FTTH trên địa bàn huyện để xây dựng mạng truy nhập băng rộng đáp ứng yêu cầu về mặt phẳng mạng. Từ biểu đồ trên chúng ta có thể thấy rằng …

1 2 jumper cable 31 1 - Huawei Original 1/2 INCH SUPERFLEXIBLE JUMPER RF Cable

Huawei gốc 1/2 Cáp RF JUMPER SIÊU LINH HOẠT INCH

JUMPER SIÊU TUYỆT VỜI 1/2 INCH Chính hãng Huawei #Không có mã bộ phận Mô tả 1 4130105 Cáp RF JMPCBLNN10,10m,N50SM-XIII,COAX50-8.7/3.55B,N50SM-XIII,1/2 Máy nhảy siêu linh hoạt inch. 2 4130069 Cáp RF GM1P000JMP06,10m,DIN50SM-II,COAX50-8.7/3.55,DIN50SM-II,1/2 Máy nhảy siêu linh hoạt inch. 3 4130070 Cáp RF GM1P000JMP09,10m,7/16DIN50AM,COAX50-8.7/3.55B,DIN50SM-II,1/2 Máy nhảy siêu linh hoạt inch. 4 04130700-004 Cáp tần số vô tuyến RA000010,10m,4.3-10SM,COAX50-8.7/3.55,4.3-10SM,1/2 Máy nhảy siêu linh hoạt inch. 5 04130697-004 Cáp tần số vô tuyến RA100010,10m,DIN50SM-II,COAX50-8.7/3.55,4.3-10SM,1/2 Máy nhảy siêu linh hoạt inch. 6 4130068 Cáp RF GM1P000JMP04,6m,DIN50SM-II,COAX50-8.7/3.55,DIN50SM-II,1/2 Máy nhảy siêu linh hoạt inch. …

移除标签项目: Antenna Grounding Kit Antenna Grounding Kit

1/4 ” Bộ tiếp đất khung, bằng đường biển

 1/4 ” Framework Universal Grounding Kit cho RG8 / RG213 / RG214 / Cáp LMR400, vận chuyển bằng đường biển. 1/4 ” Bộ nối đất loại khung, còn được gọi là loại tự dính, bởi vì hai mastic bị mắc kẹt bên trong khuôn khổ. Gắn khung trên dây dẫn ra, sau đó siết chặt bu lông, mastic bên trong có tính năng niêm phong mà không cần thêm băng. Không. …

  • Dịch vụ của chúng tôi

    Trải nghiệm Huawei ZTE
    Trả lời nhanh
    Kiểm soát chất lượng
    Giao hàng đúng hạn
    Dịch vụ OEM / ODM
    Dịch vụ một cửa

     

  • Công ty

    Về chúng tôi
    họp báo & Phương tiện truyền thông
    Tin tức / Blog
    Nghề nghiệp
    Giải thưởng & Nhận xét
    Lời chứng thực

  • Liên hệ chúng tôi

    ĐT: +86-0755-28430400
    Số fax: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+852-6642 5118
    Wechat: +86-150 1946 5365
    E-mail:sales@sogootech.com
    Web:www.sogootech.com