Cụm cáp RRU / BBU Trung Quốc
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 Chỉnh sửa bản dịch

Dây vá sợi quang FTTH

» Dây vá sợi quang FTTH

40Cáp đột phá G MPO-LC Om3 8 Dây bản vá quang học lõi

Tên sản phẩm:Cáp đột phá MPO-LC
Cách thức:SM / MM
Trả lại mất mát:>= 55 dB
Loại trình kết nối:MPO / MTP
Không. chất xơ:12/24cốt lõi
Ứng dụng:40Mô-đun G QSFP + SR
chiều dài:3m,5m,10m,20m,30m,50m
cuộc điều tra
  • Thông số kỹ thuật

40Cáp đột phá G MPO-LC Om3 8 Dây bản vá quang học lõi

Cáp đứt sợi quang MPO-LC được sử dụng trong các cụm đa sợi quang loại Ribbon, không giống như đơn giản hoặc song công. Có một số kết nối sợi thủy tinh trong một dây vá sợi quang MTP / MPO, Ví dụ, 4 sợi, 8 sợi,12sợi,24sợi. Dòng MPO cung cấp giải pháp từ cáp trung kế đến cáp trung kế mở rộng, đến cáp trung kế lai, đến mô-đun băng cassette, sang bảng điều hợp MPO, để trực tiếp các bảng vá, để vá các tấm trong cả phân loại MPO của lớp G(lớp học bình thường) và Lclass(tổn thất siêu thấp).

Đặc trưng:

  • Chế độ đơn và đa chế độ (Vòng bằng phẳng) có sẵn
  • Mật độ sợi cao (tối đa 24 sợi)
  • Sợi quang trong một đầu nối: 4, 8, 12 24
  • Chèn / Kéo đầu nối chốt
  • Suy hao phản xạ cao với APC
  • yếu tố hình thức nhỏ, 12 Chất xơ hoặc 24 Đầu nối quang đẩy / kéo sợi quang.

Thông số

Thông sốĐơn vịGiá trị
Chế độ sợi quangOM4 (OM3) 50/125μm
Trình kết nối MTP ILdB0.35dB Tối đa(0.15dB Typ.)
Đầu nối MTP RLdB≥20dB
Suy hao ở bước sóng 850nmdB / km≤2.3
Áo khoác ODmm3.0
Tải kéo cài đặtN100
Áo khoác cápPlenum (OFNP)
Nhiệt độ hoạt động°C-10 ~ +70
Bước sóngnm850/1300
Đầu nối LC ILdB≤0.2
Đầu nối LC RLdB≥20
Suy hao ở 1300nmdB / km≤0.6
Đường kính đầu ra quạtmm2.0
Tải trọng kéo dài hạnN50
Số lượng sợi8 Sợi
Nhiệt độ bảo quản-40 ~ +8

pl30411682 remark - 40G MPO-LC Fiber Breakout Cable Om3 8 core Optic Patch Cord

pl30411724 remark - 40G MPO-LC Fiber Breakout Cable Om3 8 core Optic Patch Cord

20200605102746 25417 - 40G MPO-LC Fiber Breakout Cable Om3 8 core Optic Patch Cord

Các ứng dụng:

  • FTTH , CATV, LAN, ĐÀN ÔNG, VAN, Thử nghiệm &Người đo lường
  • Chấm dứt thiết bị đang hoạt động
  • Cài đặt chính xác
  • Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
  • Truyền video , Truyền dữ liệu

Đóng gói&Chuyển

1. Hầu hết các mẫu: 3-7 ngày
2. Đơn đặt hàng bán buôn: 15-18ngày theo số lượng khác nhau
3. Đặt hàng OEM: 25-30 ngày sau khi nhận được xác nhận tệp bản vẽ của bạn và thanh toán

Câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này không?
Một: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp là
có thể chấp nhận được.
Quý 2. Những gì về thời gian dẫn?
Một:Nhu cầu mẫu 3-5 ngày, nhu cầu thời gian sản xuất hàng loạt 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng.
Q3. Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng mẫu không?
Một: MOQ thấp, 1máy tính để kiểm tra mẫu có sẵn
Q4. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Một: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày tới. Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
Q5. Làm thế nào để tiến hành đặt hàng cho sản phẩm?
Một: Trước hết hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
B. Thứ hai Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
C.Thứ ba khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
D.Thứ tư Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
DANH MỤC VÀ THẺ:
Dây vá sợi quang FTTH , , , , , ,

mẫu điều tra ( chúng tôi sẽ liên hệ lại với bạn càng sớm càng tốt )

Tên:
*
E-mail:
*
Tin nhắn:

xác minh:
5 + 4 = ?

Có thể bạn cũng thích

  • Dịch vụ của chúng tôi

    Trải nghiệm Huawei ZTE
    Trả lời nhanh
    Kiểm soát chất lượng
    Giao hàng đúng hạn
    Dịch vụ OEM / ODM
    Dịch vụ một cửa

     

  • Công ty

    Về chúng tôi
    họp báo & Phương tiện truyền thông
    Tin tức / Blog
    Nghề nghiệp
    Giải thưởng & Nhận xét
    Lời chứng thực

  • Liên hệ chúng tôi

    ĐT: +86-0755-28430400
    Số fax: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    E-mail:sales@sogootech.com
    Web:www.sogootech.com