ชุดสายเคเบิล RRU / BBU ของจีน
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

» สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

40สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ G MPO-LC Om3 8 สายแพทช์ออปติกคอร์

ชื่อผลิตภัณฑ์:สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ MPO-LC
โหมด:SM/MM
ผลตอบแทนขาดทุน:>=55 เดซิเบล
ประเภทตัวเชื่อมต่อ:MPO / MTP
ไม่. ของไฟเบอร์:12/24แกน
แอปพลิเคชัน:40โมดูล G QSFP+ SR
ความยาว:3ม,5ม,10ม,20ม,30ม,50ม
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
  • ข้อมูลจำเพาะ

40สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ G MPO-LC Om3 8 สายแพทช์ออปติกคอร์

MPO-LC Fiber Breakout Cable ใช้ในชุดประกอบไฟเบอร์แบบหลายแบบริบบิ้น, ไม่เหมือนซิมเพล็กซ์หรือเพล็กซ์. มีการเชื่อมต่อไฟเบอร์กลาสหลายอย่างในสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MTP / MPO หนึ่งเส้น, ตัวอย่างเช่น, 4 เส้นใย, 8 เส้นใย,12เส้นใย,24เส้นใย. ซีรีย์ MPO นำเสนอโซลูชั่นตั้งแต่สายเคเบิลลำต้นไปจนถึงสายเคเบิลลำต้นแบบขยาย, กับสายเคเบิลลำตัวไฮบริด, ไปยังโมดูลเทปคาสเซ็ท, ไปยังแผงอะแดปเตอร์ MPO, เพื่อสั่งแผงแพทช์, เพื่อแพทช์พาเนลทั้งในการจำแนก MPO ของ G class(คลาสปกติ) และ Lclass(ขาดทุนน้อยมาก).

คุณสมบัติ:

  • โหมดเดี่ยวและมัลติโหมด (แบน/กลม) มีอยู่
  • ความหนาแน่นของเส้นใยสูง (ขีดสุด 24 เส้นใย)
  • ไฟเบอร์ในขั้วต่อเดียว: 4, 8, 12 24
  • ใส่/ดึงขั้วต่อสลัก
  • การสูญเสียการสะท้อนสูงด้วย APC
  • ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็ก, 12 ไฟเบอร์หรือ 24 ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบผลัก/ดึง.

พารามิเตอร์

พารามิเตอร์หน่วยค่านิยม
โหมดไฟเบอร์OM4 (OM3) 50/125μม
ตัวเชื่อมต่อ MTP ILเดซิเบล0.35เดซิเบลสูงสุด(0.15ประเภทเดซิเบล)
ตัวเชื่อมต่อ MTP RLเดซิเบล≥20เดซิเบล
การลดทอนที่850nmเดซิเบล/กม≤2.3
เสื้อแจ็คเก็ต ODmm3.0
การติดตั้งแรงดึงนู๋100
แจ็คเก็ตเคเบิ้ลPlenum (OFNP)
อุณหภูมิในการทำงาน°ค-10 ~ +70
ความยาวคลื่นนาโนเมตร850/1300
ขั้วต่อ LC ILเดซิเบล≤0.2
ขั้วต่อ LC RLเดซิเบล≥20
การลดทอนที่1300nmเดซิเบล/กม≤0.6
เส้นผ่านศูนย์กลางพัดลมออกmm2.0
โหลดแรงดึงระยะยาวนู๋50
จำนวนไฟเบอร์8 เส้นใย
อุณหภูมิในการจัดเก็บ-40 ~ +8

pl30411682 remark - 40G MPO-LC Fiber Breakout Cable Om3 8 core Optic Patch Cord

pl30411724 remark - 40G MPO-LC Fiber Breakout Cable Om3 8 core Optic Patch Cord

20200605102746 25417 - 40G MPO-LC Fiber Breakout Cable Om3 8 core Optic Patch Cord

แอปพลิเคชั่น:

  • FTTH , CATV, LAN, ชาย, วาน, ทดสอบ &หน่วยวัด
  • การสิ้นสุดอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
  • การติดตั้งในสถานที่
  • เครือข่ายโทรคมนาคมและการประมวลผลข้อมูล
  • การส่งวิดีโอ , การรับส่งข้อมูล

การบรรจุ&จัดส่ง

1. ตัวอย่างส่วนใหญ่: 3-7 วัน
2. คำสั่งซื้อขายส่ง: 15-18วันตามปริมาณที่แตกต่างกัน
3. ใบสั่ง OEM: 25-30 วันหลังจากได้รับการยืนยันไฟล์รูปวาดและการชำระเงินของคุณ

คำถามที่พบบ่อย
Q1. ฉันขอตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้ไหม?
อา: ใช่, เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ. ตัวอย่างแบบผสมคือ
ยอมรับได้.
Q2. แล้วเวลานำล่ะ?
อา:ตัวอย่างความต้องการ 3-5 วัน, ความต้องการเวลาในการผลิตจำนวนมาก 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อ.
Q3. คุณมีขีด จำกัด MOQ สำหรับการสั่งซื้อตัวอย่างหรือไม่??
อา: ต่ำMOQ, 1พีซีสำหรับการตรวจสอบตัวอย่างสามารถใช้ได้
Q4. คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานเท่าใดกว่าจะมาถึง?
อา: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, เฟดเอ็กซ์หรือทีเอ็นที. มันมักจะใช้เวลา 3-5 วันที่จะมาถึง. การขนส่งทางอากาศและทางทะเลก็เป็นทางเลือกเช่นกัน.
Q5. วิธีดำเนินการสั่งซื้อผลิตภัณฑ์?
อา: ขั้นแรก แจ้งให้เราทราบความต้องการหรือการสมัครของคุณ.
B.Secondly เราเสนอราคาตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอแนะของเรา.
C.Thirdly ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินมัดจำสำหรับการสั่งซื้ออย่างเป็นทางการ.
D.ประการที่สี่ เราจัดเตรียมการผลิต.
หมวดหมู่และแท็ก:
สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH , , , , , ,

แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

ชื่อ:
*
อีเมล:
*
ข้อความ:

การยืนยัน:
0 + 8 = ?

บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com