ชุดสายเคเบิล RRU / BBU ของจีน
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

» สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

SC/UPC-SC/UPC เริม SM G657A2 2*5 มม. 50M, แจ็คเก็ตสีดำ LSZH FTTH Drop Cable Patch Cord

สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์:โซกู
ใบรับรอง:นี้, RoHS
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:ต่อรองได้
ราคา:ต่อรองได้
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์:กล่อง
เวลาจัดส่ง:7~25 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน:ที/ที; Paypal; เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
ความสามารถในการจัดหา:100000 ชิ้นต่อสัปดาห์

 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
  • ข้อมูลจำเพาะ

สายแพทช์ FTTH แบบหล่นลงเป็นพิเศษสำหรับแอปพลิเคชัน FTTH, ใช้ได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร.  สายแพตช์เคเบิลแบบหล่น FTTH ใช้เพื่อเชื่อมต่อกับผู้ใช้ปลายทาง’ บ้าน, ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายการเข้าถึงและ FTTH ในร่ม สาย.  สายเคเบิลหล่น FTTH นั้นดีสำหรับไฟเบอร์ไปยังโซลูชันไมล์สุดท้ายที่บ้าน, เรามีสายวางสาย FTTH พร้อมจำนวนที่แตกต่างกัน จาก 1, 2, 4, ถึง 12 มัน สามารถทำได้ด้วยLC, SC, FC, เซนต์, LC/APC, SC/APC, FC/APC และตัวเชื่อมต่อประเภทอื่นๆ.

 แอปพลิเคชัน

เครือข่าย FTTH สำหรับในร่มและกลางแจ้ง,Local Area Network และ Building Cabling Network Interconnect ระหว่างเครื่องมือต่างๆ,กล่องขั้วและการสื่อสาร.

 คุณสมบัติ

1.โซลูชันที่คุ้มค่าสำหรับการเลิกจ้างภายในองค์กร. 2.การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียเพิ่มเติม.

3. ความสูงของการลดทอน.

4. วัสดุในสายจัมเปิลทนต่อทุกสภาพอากาศและทนต่อรังสียูวี. 5.สมรรถนะทางกล: IEC 61754-4 มาตรฐาน.

6. เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ REACH.

7. ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 2.0*3.0mm, 2.0*5.0มม..

ไดอะแกรมมิติ

 1. SCUPC FTTH Flat Drop Patch Cord 2.0 * 3.0 มม. สายเคเบิล

H8b94508efb374d0aa7f5979c1665c9723 - SC/UPC-SC/UPC simplex SM G657A2 2*5mm 50M, LSZH black jacket FTTH Drop Cable Patch Cord

2. SCUPC FTTH Flat Drop Patch Cord 2.0*5.0 มม. สายเคเบิล

 H242d4b2191f6411980332763c5d3f14df - SC/UPC-SC/UPC simplex SM G657A2 2*5mm 50M, LSZH black jacket FTTH Drop Cable Patch Cord

รุ่นสายแพทช์

ข้อกำหนดความทนทานของจัมเปอร์

ความยาวโดยรวม (หลี่) (เอ็ม)ความยาวของความอดทน(CM)

0<หลี่≤20

+10/-0

20<หลี่≤40

+15/-0

 

หลี่>40

+0.5%L/-0

 

โครงสร้างสายเคเบิล 

 H1ef8664780ef400a8320c6e3066f4b34Y - SC/UPC-SC/UPC simplex SM G657A2 2*5mm 50M, LSZH black jacket FTTH Drop Cable Patch Cord

โครงสร้างสายเคเบิล

 H3b85c41834994ec28983cfbbce90d235B - SC/UPC-SC/UPC simplex SM G657A2 2*5mm 50M, LSZH black jacket FTTH Drop Cable Patch Cord 

พารามิเตอร์สายเคเบิล

จำนวนสายเคเบิล

เส้นผ่านศูนย์กลางของปลอกออก

(MM)

น้ำหนัก

(กิโลกรัม)

ความต้านแรงดึงขั้นต่ำที่อนุญาต (นู๋)

โหลด Crush ขั้นต่ำที่อนุญาต

(N/100mm)

รัศมีการดัดขั้นต่ำ (MM)

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

(℃)

ในระยะสั้นระยะยาวในระยะสั้นระยะยาวในระยะสั้นระยะยาว
1(2.0±0.2)×(5.0±0.3)21.74002002200100020ดี10ดี-20 ~~ +60

ลักษณะทางแสง

รายการพารามิเตอร์อ้างอิง
สถานะโสดมัลติโหมด
มาตรฐานผู้ลากมากดีมาตรฐานผู้ลากมากดี

การสูญเสียการแทรก

ทั่วไป≤0.30เดซิเบลสูงสุด≤0.75เดซิเบลทั่วไป≤0.15เดซิเบลสูงสุด≤0.35เดซิเบลทั่วไป≤0.50เดซิเบลสูงสุด≤0.25เดซิเบลทั่วไป≤0.10เดซิเบลสูงสุด≤0.35เดซิเบล

IEC 61300-3-34

ผลตอบแทนขาดทุน≥ 50เดซิเบล (พีซี)

≥ 60เดซิเบล (APC)

≥ 55เดซิเบล (พีซี)

≥ 65เดซิเบล (APC)

≥30เดซิเบล(พีซี)≥30เดซิเบล(พีซี)IEC 61300-3-6

 

หมวดหมู่และแท็ก:
สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH , ,

แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

ชื่อ:
*
อีเมล:
*
ข้อความ:

การยืนยัน:
2 + 8 = ?

บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com