Cụm cáp RRU / BBU Trung Quốc
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةFrançaisພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 Chỉnh sửa bản dịch

Dây vá ngoài trời

» Dây vá ngoài trời

  • Dây vá sợi quang ODC / cáp quang với ODC-2 ,ODC-4, Đầu nối LC

    Loại trình kết nốiDLC / UPC
    Mất đoạn chèn<= 0,3db
    Trả lại mất mát>= 35db
    Chế độ sợi quangĐa chế độ,50/125,chế độ đơn,9/125
    Bước sóng hoạt động850nm, 1300nm,1310,1550nm
    Bước sóng thử nghiệm850nm, 1300nm
    Độ lặp lại<= 0,1
    Khả năng thay thế cho nhau<= 0,2dB
    Độ bền<= 0,2dB
    Chiều dài sợi1m ~ 150m
    cuộc điều tra
    • Thông số kỹ thuật

    Dây vá sợi quang ODC / cáp quang với ODC-2 ,ODC-4, Đầu nối LC

    Dây vá sợi quang ODC được làm bằng Đầu nối ODC cùng với cáp truyền xa, đang trở thành giao diện tiêu chuẩn được chỉ định trong 3G, 4Bộ đàm từ xa G và Wimax Base Station và FTTA (Sợi-to-ăng-ten) các ứng dụng.

    Các cụm cáp ODC đã vượt qua các cuộc kiểm tra như sương muối, rung và sốc và đáp ứng lớp bảo vệ IP67. Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng Công nghiệp và Hàng không và Quốc phòng.

    Tính năng của dây vá sợi quang ODC:

    • Cơ chế khóa vít, xác nhận kết nối là lâu dài và đáng tin cậy.
    • Cấu trúc hướng dẫn, có thể được cài đặt một cách mù quáng, đơn giản và nhanh chóng.
    • Kết cấu kín gió: Không thấm nước, chống bụi và chống ăn mòn. Mũ bảo vệ.
    • Ngoại hình nhỏ gọn, mạnh mẽ và linh hoạt.
    • Thiết kế niêm phong xuyên tường.
    • Giảm thời gian nối.

    Ứng dụng dây vá sợi quang ODC

    • Ứng dụng trong nhà và ngoài trời
    • Ngoài trời & Kết nối thiết bị liên lạc quân sự.
    • Mỏ dầu, kết nối giao tiếp của tôi.
    • Trạm cơ sở không dây truyền xa.
    • Cảm biến sợi quang.
    • Kiểm soát tín hiệu đường sắt.
    • Trạm biến áp thông minh

    Thông số của dây vá sợi quang ODC

    Mất đoạn chèn<= 0,8dB
    Độ lặp lại<= 0,5dB
    Lõi sợi2
    Thời gian giao phối>= 500N
    Nhiệt độ làm việc-40 ~ +85℃

    ODC- Dây vá sợi quang LC

    Đặc điểm kỹ thuật sợi:
    Loại sợi
    50/125,9/125
    Đường kính lõi
    50 + 2.5
    Tính không tuần hoàn của cốt lõi
    <= 5,0 %
    Đường kính ốp
    125.0+1.0Một
    Ốp không tuần hoàn
    <= 1,0 %
    Đường kính lớp phủ
    245+7
    Lỗi đồng tâm của lớp phủ
    <= 12,0um
    Lớp phủ không tuần hoàn
    <= 6.0um

    .

    Đặc điểm kỹ thuật Connecton
    MỤC
    THAM SỐ
    Loại trình kết nối
    DLC / UPC
    Mất đoạn chèn
    <= 0,3db
    Trả lại mất mát
    >= 35db
    Chế độ sợi quang
    Đa chế độ,50/125,chế độ đơn,9/125
    Bước sóng hoạt động
    850nm, 1300nm,1310,1550nm
    Bước sóng thử nghiệm
    850nm, 1300nm
    Độ lặp lại
    <= 0,1
    Khả năng thay thế cho nhau
    <= 0,2dB
    Độ bền
    <= 0,2dB
    Chiều dài sợi
    1m, 2m….. bất kỳ độ dài tùy chọn.
    Chiều dài và dung sai
    10cm
    Nhiệt độ hoạt động
    -40C ~ + 85C
    Nhiệt độ bảo quản
    -40C ~ + 85C

    Sự chỉ rõ
    Đầu nối LC song công tiêu chuẩn, kết nối tốt với bộ điều hợp LC tiêu chuẩn
    Chế độ Đơn và Đa chế độ có sẵn
    Bảo vệ IP67, chống sương muối, chống ẩm, chống bụi
    Chèn / tổn thất trả lại thấp, truyền quang ổn định.
    Trọng lượng nhẹ, không thấm nước, chống bụi, chống ẩm, Vỏ cứng bằng kim loại.

    Sử dụng

    Được sử dụng rộng rãi trong FTTA & FTTH
    Được sử dụng cho trạm gốc 3G 4G 5G
    BBU, RRU, Ứng dụng RRH

    ODC LC 11 scaled - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    ODC fiber cable 26 - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    ODC LC 8 scaled - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    20200923100413 scaled - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    Nếu bạn muốn có nhiều sản phẩm, chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi hoặc www.telecomscable.com.

    DANH MỤC VÀ THẺ:
    Dây vá ngoài trời , , , ,

    mẫu điều tra ( chúng tôi sẽ liên hệ lại với bạn càng sớm càng tốt )

    Tên:
    *
    E-mail:
    *
    Tin nhắn:

    xác minh:
    4 + 9 = ?

    Có thể bạn cũng thích

  • Dịch vụ của chúng tôi

    Trải nghiệm Huawei ZTE
    Trả lời nhanh
    Kiểm soát chất lượng
    Giao hàng đúng hạn
    Dịch vụ OEM / ODM
    Dịch vụ một cửa

     

  • Công ty

    Về chúng tôi
    họp báo & Phương tiện truyền thông
    Tin tức / Blog
    Nghề nghiệp
    Giải thưởng & Nhận xét
    Lời chứng thực

  • Liên hệ chúng tôi

    ĐT: +86-0755-28430400
    Số fax: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    E-mail:sales@sogootech.com
    Web:www.sogootech.com