ชุดสายเคเบิล RRU / BBU ของจีน
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةFrançaisພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง

» สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC / สายไฟเบอร์พร้อม ODC-2 ,โอดีซี-4, ขั้วต่อ LC

    ประเภทตัวเชื่อมต่อDLC/UPC
    การสูญเสียการแทรก<=0.3db
    ผลตอบแทนขาดทุน>=35db
    โหมดไฟเบอร์หลายโหมด,50/125,สถานะโสด,9/125
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ850นาโนเมตร, 1300นาโนเมตร,1310,1550นาโนเมตร
    ทดสอบความยาวคลื่น850นาโนเมตร, 1300นาโนเมตร
    ความสามารถในการทำซ้ำ<=0.1
    ความสามารถในการทดแทนกันได้<=0.2dB
    ความทนทาน<=0.2dB
    ความยาวไฟเบอร์1ม.~150ม.
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    • ข้อมูลจำเพาะ

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC / สายไฟเบอร์พร้อม ODC-2 ,โอดีซี-4, ขั้วต่อ LC

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC ทำจากตัวเชื่อมต่อ ODC พร้อมกับสายส่งสัญญาณระยะไกล, กำลังกลายเป็นอินเทอร์เฟซมาตรฐานที่ระบุใน 3G, 4วิทยุระยะไกล G และ Wimax Base Station และ FTTA (ไฟเบอร์กับเสาอากาศ) แอปพลิเคชั่น.

    ชุดสายเคเบิล ODC ผ่านการทดสอบเช่นละอองเกลือ, การสั่นสะเทือนและแรงกระแทกและตรงตามระดับการป้องกัน IP67. เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและการบินและอวกาศและการป้องกัน.

    คุณสมบัติของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC:

    • กลไกการล็อคแบบเกลียว, ยืนยันการเชื่อมต่อในระยะยาวและเชื่อถือได้.
    • โครงสร้างไกด์, สามารถติดตั้งสุ่มสี่สุ่มห้า, ง่ายและรวดเร็ว.
    • โครงสร้างสุญญากาศ: กันน้ำ, กันฝุ่นและทนต่อการกัดกร่อน. ฝาครอบป้องกัน.
    • รูปลักษณ์กะทัดรัด, แข็งแกร่งและยืดหยุ่น.
    • การออกแบบการปิดผนึกผ่านผนัง.
    • ลดเวลาในการประกบ.

    แอปพลิเคชั่นสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC

    • การใช้งานในร่มและกลางแจ้ง
    • กลางแจ้ง & การเชื่อมต่ออุปกรณ์สื่อสารทางทหาร.
    • แหล่งน้ำมัน, การเชื่อมต่อการสื่อสารของฉัน.
    • สถานีฐานไร้สายส่งสัญญาณไกล.
    • เซ็นเซอร์ใยแก้วนำแสง.
    • การควบคุมสัญญาณรถไฟ.
    • สถานีย่อยอัจฉริยะ

    พารามิเตอร์ของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODC

    การสูญเสียการแทรก<=0.8dB
    ความสามารถในการทำซ้ำ<=0.5dB
    แกนไฟเบอร์2
    เวลาผสมพันธุ์>=500N
    อุณหภูมิในการทำงาน-40 ~ +85℃

    ODC- สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC

    ข้อกำหนดไฟเบอร์:
    ชนิดไฟเบอร์
    50/125,9/125
    เส้นผ่าศูนย์กลางแกน
    50 + 2.5
    แกนที่ไม่เป็นวงกลม
    <=5.0 %
    เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
    125.0+1.0เอ
    การหุ้มไม่หมุนเวียน
    <=1.0 %
    เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ
    245+7
    ข้อผิดพลาดเกี่ยวกับศูนย์กลางการเคลือบผิว-เคลือบ
    <=12.0um
    การเคลือบที่ไม่เป็นวงกลม
    <=6.0um

    .

    ข้อมูลจำเพาะของ Connecton
    สิ่งของ
    พารามิเตอร์
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ
    DLC/UPC
    การสูญเสียการแทรก
    <=0.3db
    ผลตอบแทนขาดทุน
    >=35db
    โหมดไฟเบอร์
    หลายโหมด,50/125,สถานะโสด,9/125
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ
    850นาโนเมตร, 1300นาโนเมตร,1310,1550นาโนเมตร
    ทดสอบความยาวคลื่น
    850นาโนเมตร, 1300นาโนเมตร
    ความสามารถในการทำซ้ำ
    <=0.1
    ความสามารถในการทดแทนกันได้
    <=0.2dB
    ความทนทาน
    <=0.2dB
    ความยาวไฟเบอร์
    1ม, 2ม….. ความยาวใดก็ได้ตามต้องการ.
    ความยาวและความอดทน
    10ซม
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -40C ~ +85C
    อุณหภูมิในการจัดเก็บ
    -40C ~ +85C

    ข้อมูลจำเพาะ
    ขั้วต่อ LC ดูเพล็กซ์มาตรฐาน, เชื่อมต่ออย่างดีด้วยอะแดปเตอร์ LC มาตรฐาน
    มีโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด
    การป้องกัน IP67, กันละอองน้ำ, กันความชื้น, กันฝุ่น
    การสูญเสียการแทรก / ผลตอบแทนต่ำ, ส่งสัญญาณแสงคงที่.
    น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, กันความชื้น, ตัวเรือนโลหะแข็ง.

    การใช้งาน

    ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA & FTTH
    ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G 5G
    BBU, RRU, ใบสมัคร RRH

    ODC LC 11 scaled - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    ODC fiber cable 26 - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    ODC LC 8 scaled - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    20200923100413 scaled - ODC Fiber Optic Patch Cord / fiber cable with ODC-2 ,ODC-4, LC connector

    หากต้องการสินค้าเพิ่ม, ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ของเราหรือ www.telecomscable.com.

    หมวดหมู่และแท็ก:
    สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง , , , ,

    แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

    ชื่อ:
    *
    อีเมล:
    *
    ข้อความ:

    การยืนยัน:
    3 + 7 = ?

    บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com