ผลิตภัณฑ์โทรคมนาคม
+852- 6642 5118 sales@sogootech.com
EnglishРусскийPortuguêsالعربيةFrançaisМонголSlovenščinaEspañolSvenskaภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

» สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

  • สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะพร้อมขั้วต่อ SC/LC/FC 2/4/6/8/12 แกน LSZH RoHS

    สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง, จีน
    ชื่อแบรนด์:โซกู
    ใบรับรอง:นี้, RoHS
    ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:100 ชิ้น
    ราคา:10~15 USD
    รายละเอียดบรรจุภัณฑ์:บรรจุมาตรฐาน
    เวลาจัดส่ง:7-10 วันทำงาน
    เงื่อนไขการชำระเงิน:ที/ที; Paypal; เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
    ความสามารถในการจัดหา:2000ชิ้นต่อสัปดาห์
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    • ข้อมูลจำเพาะ

    สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะพร้อมขั้วต่อ SC/LC/FC 2/4/6/8/12 แกน LSZH RoHS

    สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ  ด้วยเกราะโลหะในตัวสามารถป้องกันเส้นใยแก้วนำแสงได้ดีกว่าสายไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน. สายเคเบิลหุ้มเกราะที่ทนทานช่วยให้สามารถติดตั้งใยแก้วนำแสงได้ในพื้นที่อันตรายที่สุด, รวมถึงสภาพแวดล้อมที่มีฝุ่นมากเกินไป, น้ำมัน, แก๊ส, ความชื้น, หรือแม้แต่สัตว์ฟันแทะที่ก่อให้เกิดความเสียหาย.

    คุณสมบัติหลักของสายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ:

    1.ท่อเหล็กสแตนเลสช่วยป้องกันความเสียหายทางกายภาพได้ดี.
    2.น้ำหนักเบาและยืดหยุ่นด้วยรัศมีการโค้งงอขั้นต่ำ 30 มม., ติดตั้งง่าย.
    3.การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง, การส่งสัญญาณที่เสถียร.
    4.รัศมีการดัดงอสูงสุดเนื่องจากท่อมาทัลลิกที่ยืดหยุ่นได้ดีเยี่ยม.
    5.เกราะสแตนเลสป้องกันปัจจัยภายนอกรวมทั้งหนู.
    6.แรงดึงที่แข็งแกร่ง, ยืดอายุการใช้งาน.

    ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิคสายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ

    รายการ
    หน่วย
    สถานะโสด
                           มัลติโหมด
    แกน/โหมดเส้นผ่านศูนย์กลาง
    μม
    9.2±0.4μเมตร 1310nm 10.4±0.8μเมตร 1550nm
    50±2.5μม
    62.5±2.5μม
    เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
    μม
    125±1μม
    125±1μม
    125±1μม
    การลดทอนสูงสุด
    เดซิเบล/กม
    0.4dB/km 1310nm 0.3dB/km 1550nm
    3.5dB/km 850nm 1.5dB/km 1300nm
    3.5dB/km 850nm 1.5dB/km 1300nm
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -40℃~+85℃
    เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน
    mm
    2.0±0.10mm
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก
    mm
    5.0±0.20mm
    น้ำหนักสุทธิ
    กก./กม.
    65
    รัศมีการดัดที่อนุญาต
    (mm)
    ไดนามิก 20D คงที่ 10D
    แรงดึงที่อนุญาต
    (นู๋)
    ระยะยาว:600 ในระยะสั้น:800
    ทนต่อการกระแทก
    N/100 มม.
    ระยะยาว:3000 ในระยะสั้น:5000

    การบรรจุ&จัดส่ง

    1. ตัวอย่างส่วนใหญ่: 3-7 วัน.
    2. คำสั่งซื้อขายส่ง: 15-18วันตามปริมาณที่แตกต่างกัน.
    3. ใบสั่ง OEM: 25-30 วันหลังจากได้รับการยืนยันไฟล์รูปวาดและการชำระเงินของคุณ.

    คำถามที่พบบ่อย
    Q1. ฉันขอตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้ไหม?
    อา: ใช่, เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ. ตัวอย่างแบบผสมคือ
    ยอมรับได้.
    Q2. แล้วเวลานำล่ะ?
    อา:ตัวอย่างความต้องการ 3-5 วัน, ความต้องการเวลาในการผลิตจำนวนมาก 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อ.
    Q3. คุณมีขีด จำกัด MOQ สำหรับการสั่งซื้อตัวอย่างหรือไม่??
    อา: ต่ำMOQ, 1พีซีสำหรับการตรวจสอบตัวอย่างสามารถใช้ได้
    Q4. คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานเท่าใดกว่าจะมาถึง?
    อา: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, เฟดเอ็กซ์หรือทีเอ็นที. มันมักจะใช้เวลา 3-5 วันที่จะมาถึง. การขนส่งทางอากาศและทางทะเลก็เป็นทางเลือกเช่นกัน.
    Q5. วิธีดำเนินการสั่งซื้อผลิตภัณฑ์?
    อา: ขั้นแรก แจ้งให้เราทราบความต้องการหรือการสมัครของคุณ.
    B.Secondly เราเสนอราคาตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอแนะของเรา.
    C.Thirdly ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินมัดจำสำหรับการสั่งซื้ออย่างเป็นทางการ.
    D.ประการที่สี่ เราจัดเตรียมการผลิต.
    Armored Fiber Patch Cord 1 副本 - Armored Fiber Patch Cord With SC/LC/FC Connector 2/4/6/8/12 Cores LSZH RoHS

    เรายังมีสายแพทช์ไฟเบอร์สาขาหุ้มเกราะดังนี้:

    IMG 1232 - Armored Fiber Patch Cord With SC/LC/FC Connector 2/4/6/8/12 Cores LSZH RoHS
    IMG 1223 - Armored Fiber Patch Cord With SC/LC/FC Connector 2/4/6/8/12 Cores LSZH RoHS
    หมวดหมู่และแท็ก:
    สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH, สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง , , , , , ,

    แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

    ชื่อ:
    *
    อีเมล:
    *
    ข้อความ:

    การยืนยัน:
    2 + 3 = ?

    บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+852-6642 5118
    วีแชท: +86-150 1946 5365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com