Cụm cáp RRU / BBU Trung Quốc
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 Chỉnh sửa bản dịch

Dây vá sợi quang FTTH

» Dây vá sợi quang FTTH

Cáp quang mini IP MPO ngoài trời chống thấm nước với đầu nối MPO đến LC

Tên sản phẩm:MPO to LC Waterproof fiber patch cord
Cách thức:SM / MM
Trả lại mất mát:>= 55 dB
Loại trình kết nối:MPO / MTP
Không. chất xơ:12/24cốt lõi
Ứng dụng:40Mô-đun G QSFP + SR
chiều dài:3m,5m,10m,20m,30m,50m
cuộc điều tra
  • Thông số kỹ thuật

Cáp quang mini IP MPO ngoài trời chống thấm nước với đầu nối MPO đến LC

MPO outdoor waterproof Fiber cable facilitate rapid deployment of high density backbone cabling in data centers and other high optical environment, giảm thời gian và chi phí mạng bị đình trệ hoặc cấu hình lại.

MPO được sử dụng để kết nối các băng cassette, bảng điều khiển, hoặc người hâm mộ ra ngoài, nó được cung cấp ở dạng gõ sợi trong tiêu chuẩn 8 , 12 ,24 lõi versions using a compact and rugged microcables structre. The compact cable optimize cableway use and improve airflow.
These MPO cable are build with the highest quality components , Low loss elite versions are offered, featuring low insertion low for demanding high speed networks where power budgets are critical.

 

Hc41e786aad464f2a891453164698ae4bN - Mini IP MPO outdoor waterproof Fiber cable with MPO to LC connector

Ứng dụng

1. Multi-purpose Outdoor.

2.For connection between distribution box and RRH. 3.Deployment in Remote Radio Head cell tower applications.

Đặc trưng

1.Giải pháp hiệu quả về chi phí cho việc chấm dứt tại nhà. 2.Mất chèn thấp và mất thêm.

3. Chiều cao của sự suy giảm.

4. Không thấm nước, chống bụi và chống ăn mòn

5.Vật liệu trong cáp jumpel chịu được mọi thời tiết và chống tia cực tím. 6.IP68 water and dust protection.

6.Hiệu suất cơ học: IEC 61754-7 Tiêu chuẩn. 8.Tuân thủ vật liệu RoHS và REACH.

H70f5c99853ad4cf3b36dedbd30fe79494 - Mini IP MPO outdoor waterproof Fiber cable with MPO to LC connector

Connector Types

Gõ phímThẩm quyền giải quyếtGhi chú
 

 

MPO

 

 

IEC 61754-7

 

Chế độ đơn

APC: Black connectors APC: Black connectors
Đa chế độmáy tính: Black Connectors
 

 

MTP

 

 

IEC 61754-7

 

Chế độ đơn

APC: Black connectors APC: Black connectors
Đa chế độmáy tính: Black Connectors

 

Sơ đồ kích thước

1. Mini IP MPO Outdoor Cable Assemblies

H909072732e1e40eb9caccebb1b78434aN - Mini IP MPO outdoor waterproof Fiber cable with MPO to LC connector

 

2.Phiên bản dây vá

 

Yêu cầu về dung sai của jumper
Tổng chiều dài (L) (M)độ dài của dung sai(CM)
0<L≤20+10/-0
20<L≤40+15/-0
L>40+0.5%L / -0

 

Cấu trúc cáp

 

H547dbed3da184bd186057e822d80d3dfS - Mini IP MPO outdoor waterproof Fiber cable with MPO to LC connector

 

Thông số

 

 

 

Số lượng cáp

 

 

Đường kính vỏ ngoài

(MM)

 

 

Trọng lượng

(KILÔGAM)

Độ bền kéo tối thiểu cho phép (N)Tải trọng nghiền tối thiểu cho phép

(N / 100mm)

Bán kính uốn tối thiểu (MM) 

 

Nhiệt độ bảo quản

(℃)

thời gian ngắndài hạnthời gian ngắndài hạnthời gian ngắndài hạn
8/12/245.0±0.33250025075030020D10D-20 ~~ +70
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này không?
Một: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp là
có thể chấp nhận được.
Quý 2. Những gì về thời gian dẫn?
Một:Nhu cầu mẫu 3-5 ngày, nhu cầu thời gian sản xuất hàng loạt 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng.
Q3. Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng mẫu không?
Một: MOQ thấp, 1máy tính để kiểm tra mẫu có sẵn
Q4. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Một: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày tới. Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
Q5. Làm thế nào để tiến hành đặt hàng cho sản phẩm?
Một: Trước hết hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
B. Thứ hai Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
C.Thứ ba khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
D.Thứ tư Chúng tôi sắp xếp sản xuất.
DANH MỤC VÀ THẺ:
Dây vá sợi quang FTTH , , , , ,

mẫu điều tra ( chúng tôi sẽ liên hệ lại với bạn càng sớm càng tốt )

Tên:
*
E-mail:
*
Tin nhắn:

xác minh:
1 + 5 = ?

Có thể bạn cũng thích

  • Dịch vụ của chúng tôi

    Trải nghiệm Huawei ZTE
    Trả lời nhanh
    Kiểm soát chất lượng
    Giao hàng đúng hạn
    Dịch vụ OEM / ODM
    Dịch vụ một cửa

     

  • Công ty

    Về chúng tôi
    họp báo & Phương tiện truyền thông
    Tin tức / Blog
    Nghề nghiệp
    Giải thưởng & Nhận xét
    Lời chứng thực

  • Liên hệ chúng tôi

    ĐT: +86-0755-28430400
    Số fax: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    E-mail:sales@sogootech.com
    Web:www.sogootech.com