Cụm cáp RRU / BBU Trung Quốc
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 Chỉnh sửa bản dịch

Cáp quang CPRI

» Cáp quang CPRI

  • Dây vá quang học bọc thép 7.0mm 2 Lõi LSZH cho CPRI ngoài trời

    Nguồn gốc:Quảng đông, Trung Quốc
    Thương hiệu:SOGOO
    Chứng nhận:CÁI NÀY, RoHS
    Số lượng đặt hàng tối thiểu:200 chiếc
    Giá bán:10~ 15 USD
    chi tiết đóng gói:10chiếc trong 1 Gói chống tĩnh điện, đóng gói tiêu chuẩn
    Thời gian giao hàng:7-10 ngày làm việc
    Điều khoản thanh toán:T / T; Paypal; Western Union
    Khả năng cung cấp:20000 chiếc mỗi tuần
    cuộc điều tra
    • Thông số kỹ thuật

    Dây vá quang học bọc thép 7.0mm 2 Lõi LSZH cho CPRI ngoài trời

    Dây vá quang học bọc thép 7.0mm 2 Lõi LSZH cho CPRI ngoài trời được sử dụng cho cáp quang tới ăng ten, và Cáp vá sợi quang truyền tải xa của trạm cơ sở song công là loại dây vá trong nhà / ngoài trời, được xây dựng trên cáp LSZH có đường kính 7,0mm hoặc 4,8mm, với sợi aramid ngăn nước và áo khoác chống tia cực tím.

    DLC / PC- Cụm cáp quang DLC ​​/ PC Đa chế độ GYFJH 2B4(LSZH), 7.0mm 2 lõi, chi nhánh được bảo vệ ngoài trời Với ống bọc thép.

    tên sản phẩm:DLC / DLC GYFJH 7.0mm 2 Cores LSZH G657A2 Nhánh bọc thép Dây vá ngoài trờiTừ khóa:Dây vá sợi quang ngoài trời nhánh bọc thép
    Tư nối:DLC / PC DLC / PCMất đoạn chèn:<= 0,3 DB
    Đường kính dây:7.0 MmCáp nhánh:2 Lõi 0,03m / 0,34m bọc thép
    Chế độ cáp:Đa chế độ / Chế độ đơnLoại cáp:GYFJH 7.0mm 2 Lõi LSZH G657A2

     

    Lợi ích của dây vá ngoài trời bọc thép FTTA RRU:

    Liên quan đến Ăng-ten Coax-FedLiên quan đến kiến ​​trúc Homerun
    (Tách các dây cáp từ mỗi đài từ xa đến trạm gốc.)
    • Bộ đàm điều khiển từ xa được nuôi bằng sợi quang (RR) tiết kiệm điện đáng kể (Nhỏ nhắn như 50% của nguồn điện cho cùng một vùng phủ sóng.)
    • Giảm tải trọng lượng và gió trên tháp; tránh nâng cấp tháp tốn kém.
    • Giảm chi phí lắp đặt nhờ ít vỏ bọc cáp hơn (70% ít hơn) so với đồng trục.
    • Giảm thời gian và chi phí lắp đặt nhờ ít vỏ cáp hơn.
    • Kết nối nhanh chóng, dễ dàng và nâng cấp qua thiết bị đầu cuối trên đỉnh tháp.
    • Cung cấp trước cho các bổ sung thiết bị trong tương lai (cổng dự phòng).
    • Công nghệ đã được kiểm chứng tại hiện trường được triển khai thành công trong FTTH; độ tin cậy theo tiêu chuẩn

     

    TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM

    • Mở vách ngăn để dễ dàng truy cập SFP
    • Phản hồi cơ học tích cực cho người vận hành khi được giao phối hoàn toàn
    • Giao phối một tay
    • Giao diện LC song công
    • Cắt vách ngăn cho phép loại bỏ bộ thu phát qua vách ngăn (không cần mở PRH để thay thế bộ thu phát)
    • Khóa lưỡi lê chắc chắn dễ dàng, Nhanh, và giao phối an toàn
    • Đa chế độ và chế độ đơn
    • Không thấm nước, chống bụi và chống ăn mòn
    • Có thể mở rộng sang RJ45 và Power
    • Phích cắm có thiết kế miễn phí, hoàn toàn miễn phí trôi nổi trên trục Z
    • Không bị vênh cáp trong hoặc sau khi cài đặt
    • Chi phí hiệu quả về vách ngăn đúc bằng kim loại
    • Hiện trường có thể cài đặt phiên bản

     

    Đặc điểm kỹ thuật sợi:

     

    Loại sợi
    50/125,9/125
    Đường kính lõi
    50 + 2.5
    Tính không tuần hoàn của cốt lõi
    <= 5,0 %
    Đường kính ốp
    125.0+1.0Một
    Ốp không tuần hoàn
    <= 1,0 %
    Đường kính lớp phủ
    245+7
    Lỗi đồng tâm của lớp phủ
    <= 12,0um
    Lớp phủ không tuần hoàn
    <= 6.0um

     

    Đặc điểm kỹ thuật Connecton
    MỤC
    THAM SỐ
    Loại trình kết nối
    DLC / UPC
    Mất đoạn chèn
    <= 0,3db
    Trả lại mất mát
    >= 35db
    Chế độ sợi quang
    Đa chế độ,50/125,chế độ đơn,9/125
    Bước sóng hoạt động
    850nm, 1300nm,1310,1550nm
    Bước sóng thử nghiệm
    850nm, 1300nm
    Độ lặp lại
    <= 0,1
    Khả năng thay thế cho nhau
    <= 0,2dB
    Độ bền
    <= 0,2dB
    Chiều dài sợi
    1m, 2m….. bất kỳ độ dài tùy chọn.
    Chiều dài và dung sai
    10cm
    Nhiệt độ hoạt động
    -40C ~ + 85C
    Nhiệt độ bảo quản
    -40C ~ + 85C
    Sự chỉ rõ

    Đầu nối LC song công tiêu chuẩn, kết nối tốt với bộ điều hợp LC tiêu chuẩn
    Chế độ Đơn và Đa chế độ có sẵn
    Bảo vệ IP67, chống sương muối, chống ẩm, chống bụi
    Chèn / tổn thất trả lại thấp, truyền quang ổn định.
    Trọng lượng nhẹ, không thấm nước, chống bụi, chống ẩm, Vỏ cứng bằng kim loại.

    Sử dụng

    Được sử dụng rộng rãi trong FTTA & FTTH
    Được sử dụng cho trạm gốc 3G 4G
    BBU, RRU, RRH, LTE

    DANH MỤC VÀ THẺ:
    Cáp quang CPRI, Dây vá ngoài trời , , , , , , ,

    mẫu điều tra ( chúng tôi sẽ liên hệ lại với bạn càng sớm càng tốt )

    Tên:
    *
    E-mail:
    *
    Tin nhắn:

    xác minh:
    4 + 7 = ?

    Có thể bạn cũng thích

  • Dịch vụ của chúng tôi

    Trải nghiệm Huawei ZTE
    Trả lời nhanh
    Kiểm soát chất lượng
    Giao hàng đúng hạn
    Dịch vụ OEM / ODM
    Dịch vụ một cửa

     

  • Công ty

    Về chúng tôi
    họp báo & Phương tiện truyền thông
    Tin tức / Blog
    Nghề nghiệp
    Giải thưởng & Nhận xét
    Lời chứng thực

  • Liên hệ chúng tôi

    ĐT: +86-0755-28430400
    Số fax: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    E-mail:sales@sogootech.com
    Web:www.sogootech.com