ชุดสายเคเบิล RRU / BBU ของจีน
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง

» สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง

สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง โหมดเดียว Outdoor DLC-DLC

สถานที่กำเนิด:กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์:โซกู
ใบรับรอง:นี้, RoHS
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:100 ชิ้น
ราคา:10~15 USD
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์:บรรจุมาตรฐาน
เวลาจัดส่ง:7-10 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน:ที/ที; Paypal; เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
ความสามารถในการจัดหา:20000 ชิ้นต่อสัปดาห์
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
  • ข้อมูลจำเพาะ

สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง โหมดเดียว Outdoor DLC-DLC

สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง โหมดเดียว Outdoor DLC-DLC, หุ้มเกราะหรือไม่มีอาวุธ, ความยาวที่กำหนดเอง, กว้างใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G BBU, RRU, RRH, LTE. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FC -LC มีขนาดมาตรฐานสำหรับตัวเชื่อมต่อ LC/FC แบบดูเพล็กซ์, และตัวเรือนด้านนอกพร้อมอุปกรณ์ป้องกันโลหะ. การเชื่อมต่อนั้นปลอดภัยและเชื่อถือได้. มีฟังก์ชั่นกันน้ำ, ฝุ่น. สายแพทช์นี้ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA, สถานีฐาน, และสระน้ำกลางแจ้ง.

 

ลักษณะเฉพาะ:

1. มีขั้วต่อแบบซิมเพล็กซ์และเพล็กซ์;

2. ความแม่นยำสูงของมิติทางกล;

3. ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดีและความทนทานที่ดี;

4. การสูญเสียการแทรกต่ำ, ความเสถียรที่อุณหภูมิสูงและการแลกเปลี่ยนที่ดี.

5. มีจำหน่าย, มีผมเปีย, Boot ต่างๆ(สายเคเบิล) ขนาดที่มีจำหน่าย

ข้อกำหนดไฟเบอร์:

ชนิดไฟเบอร์
50/125,9/125
เส้นผ่าศูนย์กลางแกน
50 + 2.5
แกนที่ไม่เป็นวงกลม
<=5.0 %
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
125.0+1.0เอ
การหุ้มไม่หมุนเวียน
<=1.0 %
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ
245+7
ข้อผิดพลาดเกี่ยวกับศูนย์กลางการเคลือบผิว-เคลือบ
<=12.0um
การเคลือบที่ไม่เป็นวงกลม
<=6.0um

 

 

ข้อมูลจำเพาะของ Connecton
สิ่งของ
พารามิเตอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
DLC/UPC
การสูญเสียการแทรก
<=0.3db
ผลตอบแทนขาดทุน
>=35db
โหมดไฟเบอร์
หลายโหมด,50/125,สถานะโสด,9/125
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ
850นาโนเมตร, 1300นาโนเมตร,1310,1550นาโนเมตร
ทดสอบความยาวคลื่น
850นาโนเมตร, 1300นาโนเมตร
ความสามารถในการทำซ้ำ
<=0.1
ความสามารถในการทดแทนกันได้
<=0.2dB
ความทนทาน
<=0.2dB
ความยาวไฟเบอร์
1ม.~150ม.
ความยาวและความอดทน
10ซม
อุณหภูมิในการทำงาน
-40C ~ +85C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ
-40C ~ +85C
บริการของเรา

1. ราคาโรงงาน

2. OEM

3. จัดส่งที่รวดเร็ว,ค่าขนส่งต่ำ

4. ปรับแต่งบริการ

ข้อมูลจำเพาะ
ขั้วต่อ LC ดูเพล็กซ์มาตรฐาน, เชื่อมต่ออย่างดีด้วยอะแดปเตอร์ LC มาตรฐาน
มีโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด
การป้องกัน IP67, กันละอองน้ำ, กันความชื้น, กันฝุ่น
การสูญเสียการแทรก / ผลตอบแทนต่ำ, ส่งสัญญาณแสงคงที่.
น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, กันความชื้น, ตัวเรือนโลหะแข็ง.

การใช้งาน

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA & FTTH
ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
BBU, RRU, RRH, LTE

ข้อดีของเรา :

1. คำถามของคุณที่เกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบกลับใน 24 ชั่วโมง.
2. พนักงานที่ผ่านการฝึกอบรมและมีประสบการณ์มาเป็นอย่างดีเพื่อตอบทุกข้อสงสัยของคุณเป็นภาษาอังกฤษได้อย่างคล่องแคล่ว.
3. มีตัวแทนจำหน่ายสำหรับการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ของคุณและบางรุ่นในปัจจุบันของเรา.
4. OEM จุดที่คุณกำหนดเอง, เราช่วยคุณในการออกแบบและใส่ผลิตภัณฑ์ได้.
5. การปกป้องพื้นที่ขายของคุณ, แนวคิดในการออกแบบและข้อมูลส่วนตัวทั้งหมดของคุณ

Outdoor Waterproof Fiber Optical DLC PC Base - Armored Fiber Patch cord Optic Patch Cable Single Mode Outdoor DLC-DLC Outdoor Waterproof Fiber Optical DLC PC Base 1 - Armored Fiber Patch cord Optic Patch Cable Single Mode Outdoor DLC-DLC

 

หมวดหมู่และแท็ก:
สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง , ,

แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

ชื่อ:
*
อีเมล:
*
ข้อความ:

การยืนยัน:
0 + 3 = ?

บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com