ชุดสายเคเบิล RRU / BBU ของจีน
+8615019465365 sales@sogootech.com
EnglishAfrikaansالعربيةພາສາລາວМонголPortuguêsРусскийภาษาไทยTiếng Việt
 แก้ไขการแปล

สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

» สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH

  • 8 แกนกลางโหมด MTP – สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ LC/SC

    ชื่อผลิตภัณฑ์:สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ MPO-LC/SC
    โหมด:SM/MM
    ผลตอบแทนขาดทุน:>=55 เดซิเบล
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ:MPO / MTP
    ไม่. ของไฟเบอร์:12/24แกน
    แอปพลิเคชัน:40โมดูล G QSFP+ SR
    ความยาว:3ม,5ม,10ม,20ม,30ม,50ม
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    • ข้อมูลจำเพาะ

    8 แกนกลางโหมด MTP – สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ LC/SC

    MTP- LC/SC Fiber Breakout Cable เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับเครือข่ายไฟเบอร์ความหนาแน่นสูง. ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับอีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว, ช่องไฟเบอร์, ศูนย์ข้อมูลและแอปพลิเคชันกิกะบิตอีเธอร์เน็ต. นี้ 8 สายไฟเบอร์เบรกเอาต์ใช้สำหรับเชื่อมต่อโดยตรงระหว่าง QSFP+ กับ (4) พอร์ต SFP+ ที่ไม่มีแผงแพตช์หรือช่องสัญญาณกลางอยู่ระหว่าง.

     โปรดทราบ: MTP เป็นเครื่องหมายการค้าจดทะเบียนของ US Conec Ltd. การทดสอบการลดทอนดำเนินการตาม EIA/TIA-455-171A.

    MTP 0.35dB IL, LC 0.2dB IL; 2.0มม. เส้นผ่านศูนย์กลางพัดออก & 0.5ม. ความยาวฝ่าวงล้อม, 3.0มม. เพลนั่ม (OFNP) แจ็คเก็ตสายเคเบิล, MTP breakout cable ออกแบบมาสำหรับ 40G QSFP + PLR4 optics interconnect solution และแอพพลิเคชันศูนย์ข้อมูลความหนาแน่นสูง.

    การบรรจุ&จัดส่ง

    1. ตัวอย่างส่วนใหญ่: 3-7 วัน
    2. คำสั่งซื้อขายส่ง: 15-18วันตามปริมาณที่แตกต่างกัน
    3. ใบสั่ง OEM: 25-30 วันหลังจากได้รับการยืนยันไฟล์รูปวาดและการชำระเงินของคุณ

    คำถามที่พบบ่อย
    Q1. ฉันขอตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้ไหม?
    อา: ใช่, เรายินดีรับคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ. ตัวอย่างแบบผสมคือ
    ยอมรับได้.
    Q2. แล้วเวลานำล่ะ?
    อา:ตัวอย่างความต้องการ 3-5 วัน, ความต้องการเวลาในการผลิตจำนวนมาก 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อ.
    Q3. คุณมีขีด จำกัด MOQ สำหรับการสั่งซื้อตัวอย่างหรือไม่??
    อา: ต่ำMOQ, 1พีซีสำหรับการตรวจสอบตัวอย่างสามารถใช้ได้
    Q4. คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานเท่าใดกว่าจะมาถึง?
    อา: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, เฟดเอ็กซ์หรือทีเอ็นที. มันมักจะใช้เวลา 3-5 วันที่จะมาถึง. การขนส่งทางอากาศและทางทะเลก็เป็นทางเลือกเช่นกัน.
    Q5. วิธีดำเนินการสั่งซื้อผลิตภัณฑ์?
    อา: ขั้นแรก แจ้งให้เราทราบความต้องการหรือการสมัครของคุณ.
    B.Secondly เราเสนอราคาตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอแนะของเรา.
    C.Thirdly ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินมัดจำสำหรับการสั่งซื้ออย่างเป็นทางการ.
    D.ประการที่สี่ เราจัดเตรียมการผลิต.
    12COM3 MPO SU - 8 Core Single Mode MTP - LC/SC Fiber Breakout Cable   12COM4 MPO LU - 8 Core Single Mode MTP - LC/SC Fiber Breakout Cable
    หมวดหมู่และแท็ก:
    สายแพทช์ไฟเบอร์ FTTH , , , , , , , ,

    แบบฟอร์มติดต่อสอบถาม ( เราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด )

    ชื่อ:
    *
    อีเมล:
    *
    ข้อความ:

    การยืนยัน:
    2 + 6 = ?

    บางทีคุณอาจชอบด้วย

  • บริการของเรา

    Huawei ZTE Experience
    ตอบสนองอย่างรวดเร็ว
    ควบคุมคุณภาพ
    จัดส่งตรงเวลา
    บริการ OEM/ODM
    One-Stop-Service

     

  • บริษัท

    เกี่ยวกับเรา
    กด & สื่อ
    ข่าว / บล็อก
    อาชีพ
    รางวัล & ความคิดเห็น
    ข้อความรับรอง

  • ติดต่อเรา

    โทร: +86-0755-28430400
    แฟกซ์: +86-0755-28430420
    Whatsapp:+86-15019465365
    อีเมล:sales@sogootech.com
    เว็บ:www.sogootech.com